धक्कादायक ! प्रेमप्रकरणातील जोडप्याने एकत्र केले विष प्राशन ; मैत्रीण वाचली तर..

Love Affair: उत्तर प्रदेशातील महाराजगंजमध्ये प्रेमी युगुलाने विष प्राशन करून आत्महत्येचे पाऊल उचलले. दोघांना उपचारासाठी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले, तेथे मुलाचा मृत्यू झाला आणि मुलीचे प्राण वाचले. सध्या अल्पवयीन प्रकृती स्थिर आहे. त्याच्यावर जिल्हा रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत.
ही बाब निचलौल पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील आहे. येथे एका शाळेत शिकणारी विद्यार्थिनी आणि 12वीत शिकणाऱ्या विद्यार्थीचे प्रेमसंबंध फुलले होते. दोघेही एकाच गावचे रहिवासी होते.आपल्याला लग्न करायचे असल्याचे त्यांनी सांगितले, मात्र मुलगी अल्पवयीन असल्याने आई-वडिलांनी हे नाते मान्य केले नाही.
पालकांनी त्यांचे नाते मान्य न केल्याने मुलगा आणि त्याच्या अल्पवयीन मैत्रिणीने शाळेच्या आवारातच विष प्राशन केल्याची माहिती पोलिसांनी दिली. घटनेनंतर ताबडतोब, दोघांनाही जवळच्या सामुदायिक आरोग्य केंद्रात नेण्यात आले आणि नंतर जिल्हा रुग्णालयात रेफर करण्यात आले, जेथे 20 वर्षीय वर्ग 12 विद्यार्थ्याचा उपचारादरम्यान मृत्यू झाला. त्याचवेळी, मुलगी अजूनही रुग्णालयात दाखल असून तिची प्रकृती स्थिर असल्याचे सांगण्यात येत आहे.
निचलौल पोलिस स्टेशनचे एसएचओ आनंद कुमार गुप्ता यांनी सांगितले की, मुलाचा मृतदेह पोस्टमॉर्टमसाठी पाठवण्यात आला असून संपूर्ण प्रकरणाचा तपास सुरू आहे.